Shigar da gidan yanar gizon gabion ya kasu kashi biyu
1. Shigar gabion net kafin kammala samfurin gabion net
2. Za a sanya gidan yanar gizo na Gabion a wurin aikin kafin a yi gini
Shigarwa da ginin wurin taron gidan yanar gizo na gabion net
Fitar da tantanin halitta na gabion net daga ɗaurin, sa'annan ku sanya shi a kan ƙasa mai ƙarfi da lebur. Gyara sashin lanƙwasa da maras kyau ta hanyar amfani da filaye ko ƙafafu na wucin gadi, sa'an nan kuma daidaita shi zuwa ainihin siffar. Hakanan ya kamata a kafa farantin ƙarshen, kuma dogon ɓangaren farantin ƙarshen ya mamaye farantin gefe. Gyara wuraren kusurwa tare da sashin tsawo na waya na bakin karfe, tabbatar da cewa babban gefen Renault pad yana kan jirgin saman kwance ɗaya, kuma duk sassan tsaye da bangarori za su kasance daidai da farantin kasa.
Sanya gabion net kafin shigarwa
(1) Kafin sanya gidan yanar gizo na gabion kafin shigarwa, da farko bincika ko ƙimar ƙasa ta cika buƙatun ƙira na 1: 3, sannan saita don tantance matsayi na kushin Renault.
(2) Lokacin sanya net gabobin na tsakiya don kariyar gangara, clapboard ɗin zai kasance daidai da jagorar kwarara, kuma lokacin da aka yi amfani da shi don kariyar ƙasa ta tashar, clapboard ɗin za ta kasance daidai gwargwado ga jagorar kwarara;
(3) Kwayoyin kushin da ke kusa suna haɗe ta hanyar ɗaurin maki don hana ratar da ke tsakanin sel daga haifar da matsala mara amfani don cika horo na gaba da rufe farantin murfin, kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa:
Cike dutse bayan shigar da gidan yanar gizon gabion
(1) A lokacin da ake yin gini a kan gangaren gangaren, domin gudun kada kayan dutse su yi tasiri ko kuma su faɗo da hannu yayin aikin, dole ne a ɗora kayan dutse daga ƙafar ƙafa zuwa saman gangaren. Hakanan ya kamata a ɗora kayan aikin dutse a bangarorin biyu na ɓangaren gefe da farantin gefe kuma a lokaci guda.
(2) Don ɓangaren saman na shigarwa na gabion net, ya kamata a sanya duwatsu masu girman girman barbashi da santsi.
Lokacin aikawa: Oktoba-22-2020