Untranslated
WECHAT

Cibiyar Samfura

Jigon Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Shanu

Takaitaccen Bayani:

Filin shinge da aka yi da babban ƙarfin galvanized karfe waya tare da atomatik inji sarrafa.


  • sns01
  • sns02
  • sns03
  • sns04

Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai
shingen filin gona mai galvanized:
shinge waya dia:1.8/2.0mm,2.0/2.5mm,2.5/3.0mm,3.0/3.5mm
Tutiya mai rufi: max 350g/m2

galvanized gona filin shinge

1. Sabis na aji na farko
2. To isarwa
3. Shekaru 12 abubuwan samarwa

Filin shinge da aka yi da babban ƙarfin galvanized karfe waya tare da atomatik inji sarrafa.

Ƙayyadaddun bayanai:

Nisa a cm: (a tsaye) 15-14-13-11-10-8-6; (a kwance) 15-18-20-40-50-60-65; Domin na kowa iri

100*100, 100*150,150*150,200*200 domin nau'in ramin murabba'i

Tsayin shinge: 0.8m, 0.9m, 1.0m, 1.1m, 1.2m, 1.5m; 1.8m; 2.0m, 2.4m

Tsawon: 50m-100m

Nisan Waya, tsayin juyi da tsayi ana iya keɓance su.

ragamar shanu
shingen filin
shingen dabbobi
shingen gonaki
Katangar aikin gona
Fadin raga
3″ 4″ 5″ 6″ 7″
Tsawon raga
50m 100m 200m
Diamita na waya
1.8mm / 2.0mm
Cikakken Hotuna

d1 d2


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1. Za a iya ba da samfurin kyauta?
    Hebei Jinshi na iya ba ku samfurin kyauta mai inganci
    2. Shin kai masana'anta ne?
    Ee, mun kasance a cikin samar da ƙwararrun samfuran a filin shinge na shekaru 10.
    3. Zan iya keɓance samfuran?
    Ee, muddin samar da ƙayyadaddun bayanai, zane-zane na iya yin abin da kuke so samfuran kawai.
    4.Yaya game da lokacin bayarwa?
    Yawancin lokaci a cikin kwanaki 15-20, tsari na musamman na iya buƙatar lokaci mai tsawo.
    5. Yaya game da sharuɗɗan biyan kuɗi?
    T / T (tare da 30% ajiya), L / C a gani. Western Union.
    Duk wata tambaya, da fatan za a iya tuntuɓar mu. Za mu amsa muku a cikin sa'o'i 8. Na gode!

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
    TOP